Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * หัวหินค่ะ ดูให้หน่อยนะค่ะว่าโอเคไหม * * *  

จะไปวันเสาร์ที่29 นี้ค่ะ จองห้องที่ The hideaway resort หัวหินไว้

แพลนคล่าวๆนะค้ะ

ออกจากกทม.ประมาณ 12.00 ถึงหัวหินน่าจะซักบ่าย2นิดๆ
1. เข้าไปcheck-in ก่อนเลย แล้วซักพักค่อยออกไปสถานีรถไปหัวหิน (อยากทราบว่าไปยังไงหรอค่ะ >.< )  แล้วกะว่าจะแวะร้านบ้านใกล้วัง ค่ะ

2. จากนั้น เข้าที่พักก่อน เย็นๆค่อยออกมาตลาดโต้รุ่ง

3. วันรุ่งขึ้น check-outเที่ยง  ,, ไปพระราชวังไกลกังวล และก็เพลินวาน
(อยากทราบว่าไปยังไงเหมือนกันค่ะ >.< )  

จบทริปแล้วค่ะ อาจจะมีแวะอัมพวาอีกนิดหน่อย

ยังไงรบกวนด้วยนะค๊า :)

จากคุณ : harlepink
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 11:31:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com