Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

• • เที่ยวเชียงใหม่ยกก๊วน แบบฉุกเฉิน แต่ก็เพลินดีเหมือนกัน (นะจะบอกให้)• •  

น้องพอใจกราบสวัสดีพ่อแม่พี่น้องทุกๆท่านชาว บลูปลาเนต (Blueplanet) นะค๊า
อันเนื่องมาจาก คุณพี่นู๋วา ที่จะต้องมาโม้ทริปนี้ให้ฟัง ติดภารกิจป่วยอยู่
ไม่สามารถมาโม้ให้อ่านกันได้ตามปกติ น้องพอใจสุดสวย เลยขอรับอาสาแทน
หวังว่า ทุกๆท่านจะต้อนรับ และเป็นกำลังใจให้กับน้องพอใจด้วยนะค๊า จุ๊บุ จุ๊บุ~

สำหรับอาการป่วยโดยละเอียดของพี่นู๋วา น้องพอใจไม่ขอเล่า แต่ขอเล่าคร่าวๆว่า
ตั้งแต่จบทริปกลับมาถึง กทม. ปุ๊บ ก็ออกอาการทันที เพิ่งจะหายใจหายคอ
มาทำงานได้วันจันทร์อาทิตย์นี้นี่เองค่ะ ก่อหน้านั้นโดดทุกวันเลยค่ะ ขอบอก

(เฮ้ย!!~คุณน้องมีเมาท์ เดี๋ยวจะโดน!)

น้องพอใจขออวด ชุดราตรียาวสุดสวยที่พี่นู๋วามั่วๆเย็บให้ก่อนเลยแล้วกันนะคะ
ไม่เกี่ยวอะไรกับกระทู้หรอกค่ะ น้องพอใจอยากโชว์เฉยๆ

(- -") กระทู้ตูจะรอดมั๊ยหนิ เง้ออออออ

จากคุณ : นังนู๋วา
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 11:36:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com