Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++Review:ทริปสั้นๆวันที่ฟ้าเป็นใจ@Baan Siri on Sea >Rayong+++  

สวัสดีค่ะ

หลังจากไม่ได้เข้ามารีวิวในนี้ซะนาน  แต่ก็เข้ามาเก็บข้อมูลอยู่บ่อยๆ
อยากขอบคุณข้อมูลที่ชาว BP ช่วยกันแบ่งปันข้อมูลค่ะ

ทริปนี้ เริ่มจากจองในงาน ททท. เดือนมีนาที่ผ่านมา  กว่าจะได้ห้องว่างก็เดือนสิงหา ก่อนวันแม่นิดนึง  เนื่องจากห้องที่จองเป็นห้อง Suite 2 ห้องนอนค่ะ  ซึ่งมีอยู่ห้องเดียวค่ะ   จริงๆได้ห้องเดือน กรกฎา แต่ไปไม่ได้ เลยเลื่อนมาเดือนนี้ค่ะ

จริงๆช่วงนี้เป็นหน้า Low Season ราคาที่ไปพักก็ไม่ได้แพงกว่าราคาปกติมากค่ะ   ถ้าไปช่วง High น่าจะคุ้มกว่านี้อีก  แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ  มาช่วงนี้ก็รู้สึกว่าดีไปอีกแบบค่ะ  คนน้อยดีค่ะ^^

ทริปนี้ไปกันวันเสาร์ 1 คืน  ไปกันทั้งบ้านรวมสมาชิก 7 คนค่ะ  จองห้องเพิ่มอีก 1ห้องนอน ในราคาปกติ  + Extra Bed ห้อง Suite 2 ห้องนอน ซึ่งพักได้ 4 คนค่ะ

จากคุณ : Bow_ka
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 19:23:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com