Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- + - - @rtified พาทัวร์: สุดสัปดาห์ พาบินชิลไปขึ้นดอย(ตุง) @ เชียงราย ครับผม - - + -  

สวัสดีชาว BP ทุกท่านครับผม วันนี้ Artified มีรีวิวร้อนๆ มาให้ชมกันท่ามกลางสายฝนที่โปรยปรายมาทุกวันเลยในช่วงนี้ เหมาะเป็นอย่างยิ่งที่จะไปทัวร์ก่อนเข้าฤดูหนาวของขจริง ที่ลมหนาวจะมาพร้อมกับฝูงชน อิอิ

เกริ่นมานาน ตามสไตล์เดิมครับ ครั้งนี้ เวลามีน้อย ผมเลยขอแว๊บไปเชียงรายแบบเช้าไปเย็นกลับ วันอาทิตย์สุดสัปดาห์ที่ผ่านมาครับผม โปรแกรมในครั้งนี้ ก็ตั้งใจจะไปเปลี่ยนบรรยากาศเดินเล่นช๊อปปิ้ง จากเมืองลอดช่าอง และเกาะติ่มซำ ไปเป็นแม่สายเชียงฮายกันบ้างหล่ะครับผม โอเช ไปกันเลยดีกว่าครับผม...

ขับรถคู่ใจตรงสู่สนามบินกันครับผม พร้อม แอนด์ ลุย....

จากคุณ : + @rtified +
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 52 21:58:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com