Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอปรึกษาเรื่องพาคุณแม่เที่ยวสิงคโปร์ครับ  

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องอยากปรึกษาครับ ผมจะพาคุณแม่กับป้าไปเที่ยวสิงคโปร์ 4วัน 3คืน ซึ่งไปกันทั้งหมดหกคน ได้จองตั๋วของ airasia ไว้แล้ว ซึ่งคุณแม่กับป้าท่านเดินได้นิดหน่อยไม่มากนักเพราะแก่แล้ว เลยอยากขอความเห็นครับ
1. เรื่องของโรงแรมว่าจะจองเองที่ไม่แพงมาก ของ Fragrance มีคำแนะนำไหมครับว่าควรเป็น Fragrance ที่ไหนเพราะมีหลายสาขามาก (อ้างอิงจาก expedia) หรือถ้าควรเป็นที่อื่นก็ขอคำแนะนำด้วยครับ
2. เรื่องทัวร์ว่าจะหาบริษัททัวร์ติดต่อเพื่อจัดเป็นทัวร์ส่วนตัวเพราะคงต้องให้จัดหา wheelchair ด้วยจะดีไหมครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่
3. จากข้อ 2. ถ้าท่านใดรู้จักบริษัททัวร์ที่แนะนำรบกวนส่งข้อความมาหลังบ้านด้วยนะครับ
4. จะไปเที่ยวไหนดีครับสำหรับข้อจำกัดดังกล่าว
ตอนนี้ไม่รู้จะทำอย่างไรดีครับ หาข้อมูลแล้วก็ไม่มีเคสที่ใกล้เคียงเลยครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ

จากคุณ : CANDIDI
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 52 01:07:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com