Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตรวจการบ้าน KANSAI รอบ 2 ให้ด้วยค่ะ แก้ไขแล้ว  

สารภาพ ครั้งแรก งกที่เที่ยวมากไปหน่อยค่ะ
พัก Flexstay-Shinsaibashi 7 คืน ซื้อ Kansai Thru Pass 3 + 2 Day , Osaka Unlimited Pass 1 Day , Kaiyukan Pass

Sep 26 SAT 06.30 Arrive KIX ฝากกระเป๋าที่โรงแรม แล้วไป ROKKOSAN

Sep 27 SUN
เช้า Akashikaiyo Bridge, Himeji (e-mail ถามที่พิพิธภัณฑ์แล้ว ปลายเดือน กย ยังเข้าไปดูข้างในได้คะ)
บ่าย KOBE – Merriken Park, Kobe Port Tower, Harborland, China Town, Sanomiya (ไม่รู้จะเรียงอันไหนก่อนหลังดี)

Sep 28 MON
เช้า Tofukuji, Fushimi Inari, Uji, Byodoin
บ่าย Todaiji , Nara Park, Kofukuji
สำหรับวันนี้ จะออกเช้ามากๆตามที่คุณติวเตอร์ตู่แนะนำค่ะ เพราะลูกทัวร์ไป Nara มาแล้ว แต่คนจัดยังไม่ได้ไป ขอชะโงกหน่อย
หรือควรสลับช่วยเช้ากับบ่ายดีค่ะ แต่อ่านเจอท่านที่ review มา บอกว่าไปอย่างนี้จะถ่ายรูปสวยกว่า ไม่ย้อนแสง

Sep 29 TUE พิพิธภัณฑ์ทาโกะยากิ, USJ

Sep 30 WED OSAKA – Shitennoji, Tsutenkaku, Osaka Castle, Floating Garden, Santa Maria, Dotonbori, WTC

Oct 1 THU Kaiyukan, Shopping

Oct 2 FRI KYOTO 1
เช้า Kinkakuji, Ryoan-Ji, Arashiyama, Torokko Romance Railway, Tenryu-Ji
บ่าย Nijo Castle, Nishiki Market, Kyoto Tower

Oct 3 SAT KYOTO 2
เช้า Heian , Kiyomizudera, Yasaka
บ่าย Sanjusagendo
18.00 Go to Airport ฝากกระเป๋า , Shopping Aeon- Rinku
22.00 Go to Airport again – Check in
ถ้าไม่ให้ shop เพลินต้องออกจาก Aeon กี่โมงค่ะ ถึงไม่ตกเครื่องบิน
จะฝากกระเป๋าตรงไหนที่ Airport คะ

Oct 4 SUN 00.30 Departure from KIX

จัดใหม่อย่างนี้พอไหวหรือไม่ค่ะ จะเอาอะไรออกดี หรือ เอาอะไรแทนที่จะดีกว่า แต่จะไม่ไปวัดเงินคะ
ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : JEE
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 52 09:24:12 A:119.46.57.229 X: TicketID:176404

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com