Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== หากไม่ดูเป็นการรบกวน อยากจะชวนมาเม้นท์แพลนกัน ! .. ฮิโรชิม่า-เกียวโตค่ะ,,>_<,, ==  

สวัสดีค่ะ....

หลังจากอ่าน คัดลอก ยักยอก ระดมถาม อ่านคำตอบแบบมึนๆ จากความใจดีที่หลั่งไหลเข้ามาของสหายห้องบลูฯมาได้สักระยะนึงแล้ว สำหรับ JP Plan : Hiroshima - Kyoto - Hiroshima ของตัวเองที่จะเดินทางวันที่ 9-18 เมษายน 2553 ...

ณ บัดนาว .. ภาคภูมิใจนำเสนอแพลน(ไม่)นิ่งของตัวเองสู่สายตาเซียนญีปุ่นทั้งหลาย พร้อมขอความเห็น ติเตียน แนะนำ แบบเต็มเหนี่ยวด้วยนะคะ

เส้นทางการเกาะพี่ชินฯของ mIss เป็นประมาณนี้ค่ะ...

Day 1 : Hiroshima Airport / Iwakuni : Kintai Bridge / Hiroshima
Day 2 : Hiroshima / Kyoto  ค้าง Shin-Osaka  
Day 3 : Kyoto ที่เหลือ / Nara / Kobe  กลับมาค้าง Shin-Osaka
Day 4: Osaka / Nagoya / Takayama
Day 5:  Takayama - Shirakawako
Day 6:   Shirakawako / Takayama (takayama mutsuri festival) / Shin-Osaka
Day 7 :   เที่ยว Osaka / Himeji / Kurashiki
Day 8 :   Kurashiki / Okayama / Hiroshima  
Day 9 : Hirochima / Miyajima Shire
Day 10 : Miyajima Shire / Hirochima  
Day 11 : Hiroshima Airport (10.14) - Bangkok (14.20)

จิงๆแล้วมีรายละเอียดการเดินทางแต่ละวันด้วยนะคะ แต่ทำเป็น excel แล้วsave jpg.ไม่เป็นซะงั้น.. เลยแนบไฟล์ไม่เป็นซะงั้นอีก... เฮ้อออ! ไว้ทำได้แล้วเมื่อไหร่ จะรีบตาลีตาเหลือกมาโพสขอความเห็นอีกรอบนะคะ smile

ขอได้รับคำขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆความเห็นไว้ล่วงหน้าด้วยค่ะ :)

** กลับมาแก้ไขรายละเอียดผิดค่ะ **

แก้ไขเมื่อ 26 ส.ค. 52 22:29:16

จากคุณ : Miss Valentine
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 52 19:05:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com