Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ก็แค่อยากขอบคุณใครสักคนในห้อง BP  

ปรกติผมก็วนเวียนในห้อง BP นี่แหละ...
อ่านบ้าง ถามบ้าง ตอบบ้าง ส่วนใหญ่จะมาทำ Review

เมื่อหลายเดือนก่อน เจอกระทู้นึงในนี้แหละที่มีคนมาบอกว่า
SCB มีประกวดเรื่องท่องเที่ยว Once in your lfe ผมก็เลย
เข้าไปดูและส่งไปคืนนั้นเลย

และแล้วผมก็ได้รางวัลชมเชย มาเชยชม ได้บัตรไปกินอาหาร
ที่โรงแรมเพนินซูลา 3,000 บาท ก็เลยรู้สึกอยากจะขอบคุณ
ใครสักคนที่มา post กระทู้อันนั้น เลยทำให้ผมได้ไปกิน
ปูอลาสกา และ ตับห่าน อย่างเอร็ดอร่อย...

ขอบคุณจริงๆ ครับ

บทความพร้อมภาพประกอบ อ่านได้จากคห.ด้านล่างครับ...

จากคุณ : marchmello
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 52 21:16:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com