Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถามเซียนญี่ปุ่นหน่อยนะครับ  

พอดีผมมือใหม่นะครับ เรื่องการเดินทางต่างประเทศ แล้วประเทศที่ผมจะไปก็คือ "ญี่ปุ่น"
ฮ่าๆๆ อยากไปมานานแหละ ปิดเทอมนี้ขอไปหน่อยดีกว่า อืม พอดีผมอยากทราบว่า
ค่าตั๋วเครื่องบินไปกลับ ราคา 11,560 ตั๋วนี่ไปกลับนะครับ ของเดือนหน้า วันที่จะอยู่ 7 วัน
คือว่าโอเค มั้ยครับ ราคาตั๋วหรือว่ามีถูกกว่านี้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ พอดีกำลัง
หาแบบถูกๆอยู่นะครับ ส่วนเงินที่จะพกไปด้วยสำหรับ 7 วัน 20,000 บาทเนี่ย จะพอเปล่า
เงินเนี่ย ผมยังไม่แลกเป็นจำนวน เยน นะครับ เพราะว่าไม่รู้จะคำนวนยังไง เลยลองมาถาม
ครับ เพราะว่า ผมอาจจะไม่ได้เน้นเที่ยวอะไรมากนะครับ แล้วอัตรการคำนวนค่าเงิน
นี่คิดยังไงหรอครับ อืม ตอนนี้กำลังรวมกลุ่มกับเพื่อนๆ อยู่นะครับ กะว่าจะไปกันซัก 2-3
คนนะครับ ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. ผมเด็กใหม่ในบอร์ดนะครับ อาจจะไม่เข้าใจอะไรอยู่บ้าง ก็ขอความกรุณานะครับ
ปล2. ผมชื่ออ๊อฟนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

จากคุณ : Mizuhoko
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 52 22:55:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com