Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:: HK Disneyland วันอาทิย์ หรือ วันจันทร์ ดีกว่ากัน ::  

กำลังจะไปฮ่องกงช่วงกลางเดือนกันยานี้ กับ ครอบครัว ลูกวัย 2 ขวบ และมีวันว่าง 2 วันคือ วันอาทิตย์ กับ วันจันทร์

ไม่ทราบว่า คนที่เคยไปมาแล้วแนะนำให้ไปวันไหนดีกว่ากันครับ ระหว่างวันอาทิตย์ กับ วันจันทร์

ผมคงซื้อตั๋ว ที่เล่นเครื่องเล่นไม่กี่ชิ้นแต่ไม่ต้องรอแถวนาน แถมกะว่าจะไม่ไปแต่เช้า คือไปบ่ายหน่อย เพื่อจะได้อยู่ยาวถึงพาเหรดตอนหัวค่ำ

ยังงัย ฝากแนะนำด้วยนะครับ

จากคุณ : พ่อเจ้าโมก
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 52 13:27:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com