Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review: Centara Grand Mirage Beach Resort Pattaya มาแล้วจ้า..  

กราบสวัสดีค่ะ  พ่อแม่พี่น้อง ชาวบลู

สืบเนื่องจาก  ทางบริษัท  ที่วูล์ฟทำงานอยู่  เค้าพาพนักงานไปเที่ยว  เพื่อผ่อนคลาย  ให้สบายอุรากันที่พัทยา  ครั้งนี้ เป็นการรีวิว ครั้งที่ 2 ของวูล์ฟค่ะ  ครั้งแรกรีวิว โรงแรม Grand Pacific ค่ะ  นานแล้วถ้าจำได้ ตามนี้เลยค่ะhttp://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2008/11/E7190630/E7190630.html บริทพาไปเที่ยวเหมือนกัน  อิอิ

วูล์ฟก็เลยสบโอกาสอันดีงามนี้  มารีวิวโรงแรม Centara Grand Mirage Beach Resort Pattaya ที่หลายๆคนกำลังสนใจอยากจะพักดูสักคืน

อนึ่ง  เพิ่งรีวิวเป็นครั้งที่สอง  ผิดพลาดประการใด  ขอภัยด้วยเน้อ

เริ่มเลยค่ะ  ภาพถ่ายจากด้านหน้า  คึกแฝดสูงเด่นเป็นสง่า  การตกแต่งสวนภายนอกยังไม่เรียบร้อยเลยค่ะ  หญ้ายังไม่งอก  ต้นมะพร้าวเพิ่งจะปักลงดิน
แต่ภายในอาคารที่เราพักผ่อนกัน  เรียบร้อยสวยงามดีค่ะ

ปล.โหลดช้านิดนุงนะคะ  รูปเยอะ

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 52 00:13:01

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 52 23:27:21

จากคุณ : วูล์ฟ
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 52 23:05:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com