Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ควรทำเป็นมารยาทไหม หลังจากตั้งกระทู้ถามแล้วมีคนมาตอบแล้ว ตอบกลับขอบคุณ  

คือ ตามความคิดผม
ถ้าผมตั้ง ถามคนในบอร์ด แล้วแล้วเขาตอบกลับ  ผมจะขอบคุณ กับคำตอบทุกครั้ง
หลังจาก ไม่มีคนมาตอบสักพักแล้ว

ควรทำเป็นมารยาท  ในการใช้บอร์ดนี้ดีไหมครับ

เป็นการแสดงน้ำใจ   การขอบคุณที่ช่วยเหลือ

เห็นบางกระทู้  โพสรอคนมาตอบ
พอมีคนมาตอบเยอะแล้ว  ก็ไม่มีคนตั้งกระทู้ มาของคุณ หรือมาบอกกล่าวอะไรเลยครับ

ผมเลยคิดว่า บางที ถ้าจะกล่าวขอบคุณ สักเล็กน้อย ก็น่าจะดี นะครับ

เสนอไว้  

เพื่อนๆ คิดว่าไงครับ

จากคุณ : thuncpe200
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 52 03:51:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com