Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Jefferson City , MO USA มีอะไรให้เที่ยวบ้างครับ แนะนำหน่อยเด้อ  

ขอสอบถามหน่อยจร้า

ว่า Jefferson City , MO เนี่ย

มีอะไรน่าเที่ยวบ้างอะครับ แล้วมีอะไรที่ไม่ควรพลาดบ้าง

แล้วก็ขอข้อมูลเมืองใกล้ๆกันอย่าง  Kansas City กับ St. Louis เนี้ย มีอะไรให้เที่ยวบ้างครับ น่าเที่ยวไหม

กะว่าจะไป LA แล้วไป Missouri อะครับ

หรือว่ามันเป็นบ้านนอกของเค้า เพราะไม่ค่อยเห็นรีวิวเลยครับ

แล้วอีกอย่างตั๋วราคาถูกๆจะหาได้จากที่ไหนอะครับ ผมไม่ค่อยจะเจอเลย แต่ทางญาติผม ซื้อที่นู่น 700-1000 เอง

แบบนี้เราจะให้เค้าซื้อให้ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : doxy
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 52 22:31:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com