Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำผมทีคับ จะไปมาเลเซีย แบบประหยัดๆ คับ  

คือผมมีนัดตามนี้ครับ

Kuala Lumpur, Malaysia (CV Submission only)
Open Day: saturday 26-28th September 2009 09:00AM-14:00 PM
Venue: Renaissance Hotel

ตอนนี้ผมอยากรู้ข้อมูล รถไฟ จาก หาดใหญ่-KL  ครับ

กะไปถึงโน้นเช้าวันเสาร์เลย
อาบน้ำแต่งตัวในรถไฟเลย
ประหยัดค่าที่พักไปอีกคืน

สมมติผมลางานครึ่งวันพฤหัส

ออกเดินทางจากหัวลำโพงประมาณบ่ายๆ ถึงหาดใหญ่ก็คงเช้าใช่ไหมคับ?
จากหาดใหญ่ได้ยินมาว่ามีรถไฟไป KL ช่วงบ่ายๆ ถึงเช้า ที่ KLใช่ไหมคับ?(จองตั๋วออนไลน์แบบไปจ่ายตังที่สถานีไงครับ)

จากสถานีรถไฟ KL ไปโรงแรม Renaissance Hotel นี่ไกลไหมครับ
นั้งอะไรไปได้บ้างแท็กซี่เท่าไร รถเมล์สายอะไรครับ

แนะนำห้องพักถู๊กๆถูกให้ทีครับ ตอนนี้อยากรู้เรื่องห้องพักถูกๆที่สุดแล้วคับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ แจกกิ๊ฟเต็มที่

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 52 21:30:48

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 52 21:11:22

จากคุณ : fowleres
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 52 16:01:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com