Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากตัวเมืองเชียงใหม่ไปอ่างขางไปยังไงได้บ้างคะ ไม่ได้เอารถไปค่ะ  

สวัสดีค่ะ

เข้ามาขอคำแนะนำค่ะ
คือจะไปเที่ยวเชียงใหม่ ช่วง 30 ต.ค. - 4 พ.ย.
30 - 1 นั้นแพลนว่าจะอยู่ตัวเมืองเชียงใหม่
2 ยังไม่แน่ใจ แต่คงอยู่ในตัวเมือง
3 พ.ย. เช้าอยากออกไปดอยอ่างขางและนอนที่อ่างขางหนึ่งคืนและกลับเข้าตัวเมืองวันที่ 4 พ.ย. เที่ยวบินกลับกรุงเทพประมาณสี่ทุ่ม

ไปกันแค่สองคนค่ะ ไม่ทราบว่าที่ตัวเมืองเชียงใหม่ มีรถตู้ประจำทางไปอ่างขางบ้างไหมคะ  และไม่ทราบว่าค่าโดยสารเท่าไหร่คะ

หรือรถประจำทางนี่ไปขึ้นที่ไหนและราคาเท่าไหร่คะ

ที่พักอ่างขางนี่ อ่างขางวิลล่าเพื่อนๆว่าโอเคมั้ยคะ หรือมีที่อื่นอีก รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

(แก้ไขพิมพ์ตกค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 52 19:23:35

จากคุณ : agiftofmylife
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 52 19:22:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com