Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Review]...The sea-Cret Hun Hin ... เล็กพริกขี้หนู!  

ทริปนี้เป็นทริปครอบครัวนะค่ะ มาต่อเนื่องกับคืนแรกที่เราไปพักที่ พุทธรักษา รีสอร์ทที่เรียบง่ายแต่ดูหรูหรา และการบริการที่เป็นเลิศ
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8347734/E8347734.html

อันนี้คุณจ๋อมแจ๋ม พี่สาวผู้ร่วมทริปเป็นคนโพสนะค่ะ ^^
------------------------------------------------------------------------

คืนที่สองเราจะขับรถเลยไปหน่อยเดียวค่ะ ก็จะพบกับ The sea-Cret เราได้ไป สอย voucher ที่งาน ททท ที่จัดที่เมืองทองธานีค่ะ เห็นมาจัดบู๊ท แล้วบอกว่าเป็น รีสอร์ทเปิดใหม่ แล้วพนักงานพูดจาดีค่ะ เลยได้ใจเรามาตั้งแต่ยังไม่ได้ไป smile

ทริปนี้เลยได้มีโอกาสไปลองของใหม่กันที่นี่ค่ะ (แต่เห็นหลายท่านเคยมาโพสที่นี่แล้ว) แต่เห็นหลายๆท่านที่มาโพสไว้ส่วนใหญ่จะพัก ตึก1 กับตึก 2 แต่เราพัก ตึก3ค่ะ
เลยจะนำเสนอในมุมที่แตกต่าง เพราะแต่ล่ะตึก ตกแต่งไม่เหมือนกันนะค่ะ ^^ มาลุยกันเลยดีกว่า

เพิ่มข้อความค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ย. 52 20:57:27

จากคุณ : หนูกังหันลมกับน้องใบพัด
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 52 20:56:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com