Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำหน่อยเจ้าค่ะ ไปหลวงพระบาง วันที่ 13 - 18 เมษายน 2553 ปีหน้าจ๊าๆๆๆๆๆๆๆ  

2 ปีที่แล้วไปเที่ยว วังเวียงมาไปไม่ถึงหลวงพระบาง
ใจมันเรียกร้อง ให้ต้องไปให้ถึงหลวงพระบาง
ถ้าเราจะเดินทางไปกับรถโดยสาร จะทันมั๊ยค่ะ เพื่อจะมาทำงานให้ทัน วันที่ 19  หรือว่าเราควร จะกลับเครื่องดีรึป่าว เพราะจากการอ่านกระทู้เก่าๆ
มักจะต้องเสียเวลาที่ต่อรถ ที่วังเวียง
แล้วช่วงสงกรานต์ที่พักแพงขึ้นประมาณคืนล่ะเท่าไหร่ค่ะ
งบประมาณเท่าไหร่ค่ะ
แล้วถ้าไปหลวงพระบาง 4 วัน ไปรถโดยสารทันรึป่าวค่ะ

จากคุณ : tik-happyinlove
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 52 10:52:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com