Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

review ครั้งแรก ^^ @ โฮมพุเตย VS ริเวอร์แควจังเกิ้ลราฟท์ กาญจนบุรีค่ะ  

หลังจากแอบซุ่มอยุ่ในห้อง BP มานาน ชอบดู review ของคนอื่นๆ เข้าห้องนี้ทุกวัน ติดยิ่งกว่ายาเสพติดอีกค่ะ ทำให้รู้ว่าเมืองไทยของเรามีสถานที่ท่องเที่ยวสวยงามมายมาย ทำให้รักการท่องเที่ยว มีจุดมุ่งหมายในชีวิตเพิ่มมาอีกคือ ทำงาน เก็บเงิน เที่ยว ^^
ทริปนี้ออกเดินทางวันที่ 28-30 ก.ย.ค่ะ เป็นการ review ครั้งแรก ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะค่ะ มือใหม่หัดถ่าย รูปอาจไม่สวย เพราะถ่ายเป็นอย่างเดียว ปรับตั้งค่าใดใดของกล้องไม่เป็นเลยค่ะ T_T ออกเดินทางจากรังสิตประมาณเกือบ 9 โมงเช้า มุ่งตรงสู่กาญจนบุรีเลยค่ะ มุ่งสู่โฮมพุเตยเลยค่ะ เพราะว่าซื้อแพ็คเกจเริ่มอาหารเที่ยงไว้ ล้างท้องไว้รอเลยค่ะ เดี๋ยวไม่คุ้ม ^^

จากคุณ : maybeauty
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 52 11:21:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com