Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวโตเกียว ขอความช่วยเหลือครับ  

ขอข้อมูลจากผู้ที่ทราบดังนี้ครับ
1. website และตารางเวลา รถบัส Chuo Highway bus จาก Shinjuku ไป Kawaguchiko ครับ
2. website และข้อมูลการเดินทางจาก Kawaguchigo ไป Gotemba (outlet)  และจาก Gotemba กลับไป Shinjuku หรือ Tokyo station ครับ

ไม่ทราบว่า route ดังกล่าว OK ไหมครับ หรือช่วยแนะนำทางที่ดีกว่าด้วย
ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : cakecat
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 52 12:19:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com