Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใบไม้เปลี่ยนสี Hiroshima Kyoto Osaka พย 2552  

รบกวนช่วยดูแผนการเที่ยวให้หน่อยครับ
จะไปวันที่ 21-29 พย ครับ

วันเสาร์ ที่ 21 ถึงสนามบินเช้าที่ KIX 07.00 --> 12.00 Hiro ไป Mijajima + (Kintai Kyo) ค้าง Hiroshima

วันอาทิตย์ 22 เก็บตก Hiroshima ช่วงเช้าแล้วไป Kurashiki + (Okayama) ค้าง Hiroshima

วันจันทร์ 23 Himeiji + Osaka หรือ Osaka + Kobe ค้างโอซาก้า

วันอังคาร 24 USJ ค้างโอซาก้า

4 วันแรกใช้ JR west Sanyo pass 20,000 Y ครับ

วันพุธ 25 ออกจาก osaka เช้า ไปเก็บของที่ kyoto แล้วเที่ยวดังนี้ Arashiyama + Ryoanji +Kinkaguji + (Kyoto musuem) ใช้ Kansai through pass 1 ค้างเกียวโต

วันพฤหัส 26 Tokufuji + Sanjusangen-do Temple + Kiyomisu + Gion + Nikishi + Pontocho ค้างเกียวโต

วันศุกร์ 27 Eikando + (Ginkakuji) + Impalace 2 pm + Nijojo ค้างเกียวโต

วันเสาร์ 28 Inari + Nara + shopping Osaka ก่อนกลับบ้าน ค้างเกียวโต ใช้ Kansai thru pass 2

วันอาทิตย์ 29 JR West 2000 นั่งไป KIX

จากโปรแกรมด้านบนรบกวนถามดังนี้ครับ

1. โปรมแกรมที่อยู่ใน () เป็นสิ่งที่เผื่อ เอาไว้คิดว่า ผมสามารถเก็บได้ไหมครับ หรือมีจุดไหนควรเปลียนบ้างครับ

2 ได้ข่าวว่า Himeji จะซ่อม คิดว่าผมควรแวะไหม หรือ เลือก option osaka + kobe จะดีกว่า

3. การวางแผน Transport ผมโอเคไหม หรือไม่ควรใช้ Kansai thru pass ครับ

4. มีอะไรเพิ่มเติมแนะนำได้นะครับ

รบกวนช่วยกันดูหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : tatsutat
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 52 21:36:21 A:110.164.1.10 X: TicketID:075132

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com