Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<สอบถาม>>> ผู้มีประสบการณ์ผู้พิชิต ภูกระดึง หน่อยค่ะ  

จะขึ้นภูกระดึงวันเสาร์นี้แล้ว  ไปครั้งแรกค่ะ  ไป 3 วัน 2 คืนค่ะ

อยากขอคำแนะนำจากเพื่อน ห้อง BP หน่อยจ้า

1. จองห้องพัก เอพริล 117 ไว้ ไม่ทราบว่ามีปลั๊กไฟให้หรือเปล่าค่ะ แล้วห้องน้ำอยู่นอกห้องใช่หรือเปล่าค่ะ
2. คนที่ไปมาเมื่อวันเปิด อากาศเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
3. ถ้าทากมาเกาะ ใช้สเปรย์กันยุง ฉีดได้หรือเปล่าค่ะ  หรือต้องใช้อะไร เลือดถึงจะหยุดไหลค่ะ เคยอ่านเจอใช้ยาเส้น หาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ ตีนภูมีหรือเปล่า
4. ถามคนที่เคยไปหน้าฝน  ถ้าใส่กางเกงขาสั้นไปจะสะดวกกว่ายีนส์หรือเปล่าค่ะ (จะใส่ขาสั้นก็กลัวทาก ขายาวถ้าฝนตกก็กลัวลำบาก  - -' )

5. รบกวนแนะนำเรื่องอื่นๆ ด้วยค่ะ  

ขอบคุณนะค่ะ

ขออภัย พอดีหาใน smart search แล้ว บางคำถามยังไม่ได้คำตอบอ่ะค่ะ ^__^

จากคุณ : tik_tos
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 52 23:42:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com