Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียนมาเก๊าชอบตอบด้วยค่ะ ?????  

จะถามเกี่ยวกับการเดินทางค่ะ พอดีหาแล้วไม่เจอ
1. จาก senado square ไป fisherman' wharf's ขึ้นรถเมล์สายอ่ะไรค่ะ
2. ถ้าจะไป venetian ตอนเช้าไปยังไงได้บ้างค่ะ มีรถเมล์ไปหรือเปล่า (free shuttle bus เริ่ม 10 โมงค่ะ)
3. จาก venetian ไปหมู่บ้านไทปา มีรถเมล์หรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : jantichap
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 52 21:27:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com