Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำที่กินที่เที่ยวในไทเป ด้วยคะ(มีเวลาเที่ยว 1 วัน)  

ในที่สุดเราก็ได้ที่พักตามคำแนะนำของเพื่อนในนี้ เราเลือก cosmo hotel ตรง Taipei main station กลับมาแล้วจะเอารูปมาฝากคะ เดือนทางปลายเดือนนี้  เรามีเวลา 1 วัน ก่อนกลับเที่ยวบินเวลา 18.20 น. ขอคำแนะนำด้วยคะ ว่าควรจะไปเที่ยวที่ไหนดี หรือบอกแหล่ง shopping ที่กิน ที่ไม่ไกลจากโรงแรมก็ดีคะ กลัวตกเครื่อง :)

จากคุณ : Sun2005
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 52 15:58:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com