Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบริจาค แผนที่ ที่รวมสถานที่ท่องเที่ยวแถวๆเขาใหญ่ไว้ครบๆ หน่อยครับ  

ใครพอจะมีแผนที่ ระแวกเขาใหญ่ ที่มีบอกสถานที่ท่องเที่ยว เช่น primo posto, granmonte, Premium outlet ฯลฯ ไว้แบบพอจะสมบูรณ์ที่สุดบ้างเปล่าครับ (แบบบอกว่า ที่เที่ยวนี้อยู่ตรงจุดไหน ไม่ต้องมี ตรอก ซอยละเอียดยิบขนาดนั้น ไว้ดูคร่าวๆอะครับ)

ผมดูในgoogleแล้ว ถนน ตรอก ซอย มันถี่เกิน ยิ่งดูยิ่งงง  ไม่ก็ดูในเว็ปของที่เที่ยวน้นๆ ก็มีบอกแค่ไม่กี่ที่อะครับ แล้วก็อัตราส่วนแปลกๆด้วยครับ

ก็เลยอยากจะมาขอท่านใดที่พอจะมีแผนที่ที่สมบูรณ์ หรือใกล้เคียงที่สุดช่วยโพสให้หน่อยครับ  เวลาเที่ยวจะได้ปริ้นไปเลย เอาไว้ดูพอคร่าวๆ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : chumber
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 52 23:44:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com