Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเส้นทางไปจิมทอมป์สัน ด้วยค่ะ  

จาก รร.ฮอลิเดย์อินท์ สีลม จะไป พิพิธภัณฑ์ จิมทอมป์สัน ไปอย่างไรค่ะ
เขาเปิดบริการทุกวันหรือไม่ ค่าบัตรผ่านทั้งไทยและเทศ คนละเท่าไหร่คะ
ถ้าหากเรานั่งรถไฟฟ้า ต้องไปลงสถานทีไหน
แล้ว จิมทอมป์สัน อยู่ตรงซอยไหนคะ สามารถเดินเข้าไปเองได้ไหม๊
ทราบแต่ว่า ตรงข้ามกับ สนามกีฬาแห่งชาติ เท่านั้นเองค่ะ
ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ

จากคุณ : จาวตาล
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 04:59:23 A:76.175.66.133 X: TicketID:189736

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com