Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

( ญี่ปุ่น ) ถ้าไม่ไปดูซากุระ กับ ใบไม้แดง ..ไปเที่ยวช่วงไหนดีค่ะ  

ถ้าเป็นช่วงหน้าร้อน .. จะร้อนกว่าเมืองไทยมากมั๊ย   ... ถ้าเป็นหน้าฝน  เริ่มช่วงไหน ถึง เดือนอะไรค่ะ  

ใจจริงอยากไปดูใบไม้เปลี่ยนสี  แต่ ปีนี้คงไม่ทันแล้วค่ะ  มีเหตุขัดข้องบางประการ   แต่ถ้ารอถึงปีหน้า  มันดูน๊าน .. นาน ... ส่วนซากุระ เราเฉยๆ ( ยังไม่เคยเห็นเหมือนกัน )  

ถ้าไปช่วงที่ไม่ใช่หน้าท่องเที่ยว .. คนจะเยอะมั๊ยค่ะ  .. หรือว่า ญี่ปุ่น สวย + ไปเที่ยวได้ทั้งปี ...

ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะ ... ช่วยกระตุ้นต่อมอยากไปเที่ยวกันนิ๊ดนึงนะค่ะ  ...ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ

จากคุณ : สตอเบอรี่สีแด๊งแดง
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 10:54:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com