Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครั้งแรกกับแคปซูลโฮเต็ล @ โตเกียว  

สวัสดีครับ ครั้งแรกสำหรับรีวิวนะครับ ตามอ่านมานาน เห็นรีวิวโรงแรมสวยๆที่ญี่ปุ่นมาเยอะแล้ว คราวนี้ขอรีวิวโรงแรมราคาประหยัด เหมาะสำหรับคนที่อยากไปเที่ยวที่ญี่ปุ่น แบบประหยัดนะครับ นั่นคือแคปซูลโฮเต็ล  แน่นอนว่านอนได้ห้องละคนเท่านั้น เพราะมันคือแคปซูลโฮเต็ล สนนราคาก็ตกคืนละ 4300 เยน แถมมีคูปองลดแล้วเหลือ 3300เยนเท่านั้น กับสถานที่อยู่ย่านคาบุกิโจ ด้านหลังโรงแรมชินจูกุพรินซ์โฮเต็ลเพียงเล็กน้อย ถือว่าถูก และสะดวกมากสำหรับโรงแรมย่านชินจูกุ ตามไปดูกันนะครับ

จากคุณ : Oh!Joy
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 23:08:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com