Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วีซ่าญี่ปุ่นค่ะ ใบนัดบอกให้รอฟังผลทางโทรศัพท์ ใช้เวลานานมั้ยคะ  

จะเดินทางวันอังคารหน้านี้ค่ะ(20ต.ค.) เพิ่งไปขอวีซ่ามาวันนี้และต้องรอฟังผลทางโทรศัพท์ (ไปกันผู้หญิง2คนโดยที่เพื่อนเพิ่งเคยไปต่างประเทศครั้งแรกและเก็บเงินไปกันเอง เป็นนักศึกษาป.ตรีค่ะ) อยากทราบความเห็นว่าจะได้วีซ่าภายในวันจันทร์หน้านี้มั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : momotachi15
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 23:20:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com