Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*[Review]* Pai's Family Trip @ Pripta Resort By 'SGA' เส้นทางแห่งม่านเมฆและขุนเขา วันที่3*{แตกประเด็นจาก E8426563}  

สวัสดีค่ะ ^^
เดินทางกันต่อนะคะ

วันที่สามของ Trip อังคารที่ 6 ตุลาคม 2552
อย่างที่บอกค่ะ วันนี้อยากพักเอาแรง ก่อนออกเดินทางรอบปายทั้งวันในวันพรุ่งนี้
ก็เลยสบายๆ สไตล์ ชิล ชิล ค่ะ ^^
วันนี้ when ตื่นเช้า ออกมาเก็บซึมซับบรรยากาศยามเช้าบ้าง น่าจะซักประมาณหกโมงกว่าๆ
ได้ผลค่ะ เปิดระเบียงออกมาก็เจอหมอกเลยค่ะ ก็มีนิดๆ ค่ะ ฟุ้งๆ พอชื่นใจ ^^
วิวนี้ บอกไปด้านหน้าไกลๆ โน้น เลยค่ะ

จากคุณ : When you love someone
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 52 10:46:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com