Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำเรื่องที่พักในเกาะ Jeju ครับ  

พอดีช่วงเดือนพฤศจิกา ต้องไป conference ที่ Jeju ครับ
conference จัดที่ Hyatt Regency ซึ่งมันแพงมากเลย เกินงบ ไม่สามารถพักที่นั่นได้

ไม่ทราบมีใครพอจะแนะนำที่พักใกล้ๆ ที่ราคาไม่แพงมากได้บ้างมั๊ยครับ
ตอนนี้  ที่มองๆ อยู่ คือ New Kyung Nam Hotel
แต่ก็ไม่รู้ว่า ไกลกันมากมั๊ย แล้วการเดินทางไปกลับระหว่างโรงแรม จะสะดวกรึเปล่า
มีรถบัส หรือ แทกซี่ ให้เรียกมั๊ยครับ

ขอบคุณครับผม

จากคุณ : BigWolf
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 52 00:10:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com