Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม ที่เที่ยว ที่พัก ที่โตเกียวครับ  

มีเรื่องรบกวนเพื่อนๆ ครับ
พอดีจะไปเที่ยวที่ ญี่ปุ่นครับ
กะว่าจะไปวันที่ 26 ธ.ค. ถึง 4 ม.ค.
ไปที่พักหอเพื่อนที่ คานากาว่า ก่อนแล้วค่อย มาเที่ยว ที่โตเกียว ประมาณ 6-7 วัน ครับ
อยากไป ที่

นิกโก
ฟูจิซัง
อาเมโยโก
โตเกียว ทาวเวอร์
วัดที่มีโคมแดงใหญ่ๆ (เรียกว่าอะไรหว่า??)
ไดบุตสึ
ดิสนีย์
โตเกียวพาเลส
เรนโบว์บิริจ
ราเม็ง มิวเซี่ยม
(ควรไปเที่ยวตรงไหนอีกไหมครับ ยังไม่ได้ plan ว่าจะเที่ยว ที่ไหน วันไหน ยังไง เลยครับ แฮะๆ)

ถ้าอยากพักที่โตเกียว ควรพักแถวไหน มีที่ไหนแนะนำ ที่ที่ไม่ค่อยแพง เดินทางสะดวก ไหมครับ

แล้ว แถว คานากาว่า มีที่เที่ยว ใกล้ไหมครับ

รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณทุกคนมากครับ

จากคุณ : Bakarujz
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 52 10:17:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com