Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำห้องพักรายวัน ใกล้สุวรรณภูบมิด้วยค่ะ  

อยากให้ช่วยแนะนำห้องพักรายวัน ใกล้สุวรรณภูมิด้วยค่ะ เอาแบบราคาไม่แพง 300-500 บาท เดินทางขึ้นรถเมล์สะดวก หรือ ไป taxi ก็ขอไม่เกิน 100บาทค่ะ

อีกเรื่องค่ะ รถเมล์ ที่วิ่งเข้าสุวรรณภูมิ แถวนั้น เขาวิ่งตั้งแต่ ตี 5 หรือเปล่าค่ะ

ขอขอบคุณอีกครั้ง

จากคุณ : ก้อย
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 52 11:59:22 A:115.67.107.0 X: TicketID:193540

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com