Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียนไต้หวันค่ะ รบกวนขอคำปรึกษาค่ะ  

พอดีเราจองตั๋วกะแอรเอเซียไว้ค่ะ เดินทางมีนาคม ปีหน้านู้นค่ะ

ที่นี้ วีซ่าก้อยังไม่ได้ขอเลย ไม่รู้จะผ่านป่าว แต่ว่าเราจะจองโรงแรมแล้วค่ะ

เพราะว่าจะใช้ วอชเชอร์จากพี่เอ็กค่ะ ทีนี้ที่เราอยากไปนะค่ะ คือ
1. อาลีซาน
2. จิ่วเฟิ่น
3. เที่ยวในไทเป
เราไป ทั้งหมด 5 วันค่ะ เลยอยากรู้ว่ามันเป็นไปได้ไหมที่จะไปทั้งสองที่ เพราะว่ามันคนละทิศกันเลย แล้วถ้าต้องตัดออก ระหว่างอาลีซาน กับจิ่วเฟิ่น เพื่อนพื่อนคิดว่าอันไหนควรตัดออกค่ะ

รีบถามเร็วไปหน่อย เพราะว่าต้องรีบจองโรงแรมค่ะ จะได้วางแพลนถูก

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : พูดเดิ้ลสาว
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 52 14:15:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com