Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อำลา...อาลัยแด่พี่ชายที่แสนดี คุณสีหพันธุ์ ชุมสาย ณ อยุธยา  

สืบเนื่องจากหลายๆวันที่ผ่านมา....เราๆท่านๆหลายๆคน คงทราบดีถึงการจากไปแบบไม่มีวันกลับ
ของคุณสีหพันธุ์ ลุงซูม หรือ ปูร่สีห์ กันเรียบร้อยแล้วนะครับ

หลายๆคนในที่นี้ คงรู้จัก มักคุ้นกับพี่เค้าอยู่บ้าง...
แถมด้วยวันเสาร์ที่จะถึงนี้ คุณธเนศร์ เสนีวงศ์ ณ อยุธยา ( อาหมู และ อารอง ) / ห้องบูลแพลนเน็ท
รวมถึง...เพื่อนพ้องน้องพี่ในห้องหัวใจเดินทาง จะร่วมกันเป็นเจ้าภาพในงาน

ทำให้พวกเราเหล่าเพื่อนสนิท รวมถึงน้องๆ อีกหลายคน อยากจะทำอะไรสักอย่างเพื่อเป็นที่ระลึก
ถึงพี่ชายที่แสนดีของเรา..

หลังจากที่ได้ขออนุญาตจากพี่จอม ( น้องชายคุณสีหพันธุ์ ) เรียบร้อยแล้ว
เราสรุปว่าในงานวันเสาร์นี้ เราจะมีโปสการ์ดที่จะให้ทุกคนที่ไปร่วมงานช่วยกันเขียนถึงพี่ชายของพวกเรา
อยากจะบอกอะไร อยากจะกล่าวอะไรถึงพี่ของเรา เชิญเขียนลงในโปสการ์ดได้เลย...

เลยอยากจะมาบอกกล่าว..เรียนเชิญพวกเราชาวบูลแพลนเน็ทไปร่วมงาน
เพื่อถ่ายทอดเรื่องราวความรู้สึกที่มีต่อ...พี่ชายของเราร่วมกันนะครับ

ตอนนี้...พี่ๆหลายๆคนยุ่งกับการจัดเตรียมงานเป็นอย่างมาก
เลยอยากจะขอความอนุเคาระห์...ใครที่มีรูปถ่ายคุณสีหพันธุ์ ที่คิดว่าน่าจะเอามาทำเป็นโปสการ์ด
สำหรับเขียนความรู้สึกดีๆ..ให้กับคุณสีหพันธุ์ได้ รบกวนช่วยลงรูปให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ...

ปล.ตอนนี้ยังไม่มีข้อสรุปจากทางครอบครัวของพี่เค้าว่า จะส่งไปให้พี่เค้า
พร้อมกันในวันฌาปณกิจเลย หรือ ทางครอบครัวจะเก็บไว้เองครับ ( อย่างไรจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง )
ขอบคุณอีกครั้งครับ.....

อีกนิดนะครับ...รบกวนช่วยกันโหวตให้เพื่อนๆได้ทราบกันโดยทั่วถึงด้วยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 52 18:01:53

จากคุณ : รอชม
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 52 17:24:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com