Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---- แจกฟรีค่ะ คู่มือท่องเที่ยวลอนดอน---  

หลายวันก่อน เช็คตู้หนัง หมวดท่องเที่ยว แล้วได้ไปพบเจอ คู่มือท่องเที่ยวลอนดอนเล่นมนี้ ตะหง่านอยู่ เลยคิดว่าเอามาแจกเพื่อน ๆ ให้องนี้ดีกว่า เพราะเก็บเอาไว้ เราก็ไม่ได้มีโปรแกรมอันใกล้ ที่จะไปเที่ยวลอนดอนอีก หากเก็บไว้กับเรา ก็ไม่ได้เกิดประโยชน์อะไร เลยคิดว่า เอามาแจกเพื่อน ห้องนี้ดีกว่า เผื่อมีใครสนค่ะ

คู่มือท่องเที่ยวลอนดอนเล่มนี้ หน้าตาตามรูปข้างล่างเลยค่ะ

เพราะคู่มือท่อเทียวลอนดอน เลยขอตั้งกติกานิดหน่อยค่ะว่า ขอแจกให้กับผู้ที่จะไปเที่ยวลอนดอนก่อนปีใหม่ ใครที่โพสเข้ามา แล้วมีวันไปใกล้เคียงวันนี้มากที่สุด เราจะให้คนนั้นแล้วกัน  เพราะคู่มือเล่มนี้ ค่อนข้างมีประโยชน์มาก สำหรับการวางแผนการเที่ยวด้วยรถประจำทางในลอนดอนค่ะ

โพสเข้ามาได้เลยนะคะ เราจะมาแจ้งชื่อผู้โชคดีตอน 23:00 น. ค่ะ

ปล. ยังมีหนังสือท่องเที่ยวอีกหลายเล่ม แล้วจะเอามาแจกอีกค่ะ

จากคุณ : SweetRainbow
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 52 20:54:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com