Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

< Review > ปาย ฉบับ เที่ยวไป กินไป การเดินทาง ที่พัก ร้านอร่อย และที่เที่ยว *6 วัน 5 คืน*{แตกประเด็นจาก E8437403}  

สวัสดีค่ะ ชาว BP ทุกท่าน

ขอต้อนรับสู่การเดินทาง กรุงเทพ-ปาย ฉบับครอบครัว โปรแกรม 6 วัน 5 คืน
Review ทั้งเรื่องการเดินทาง ที่พัก ร้านอาหารอร่อยๆ และที่เที่ยว
ที่ครอบครัว when ทั้งหมด 5 คน ไปมานะคะ

กระทู้นี้ รวบรวมรายละเอียดในแต่ละวันมารวมอยู่ในกระทู้เดียว
เพื่อความสะดวกของเพื่อน ในการเลือกอ่าน เฉพาะที่สนใจ
โดย when จะบอกไกด์ไลน์ในแต่ละวันให้
เพื่อจะได้ไม่เสียเวลาในการตามดูจนหมดทุกวันค่ะ

หวังว่าเพื่อนๆ จะได้ข้อมูลจากกระทู้นี้ไม่มากก็น้อยนะคะ
เป็นการขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคน ที่เอาข้อมูลมาร่วมแลกเปลี่ยนกัน
ทำให้เราได้ข้อมูลดีๆ จากห้องนี้มากมาย
ครั้งนี้เราตั้งใจทำมาเพื่อเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ
เชิญเลือกชมตามอัธยาศัยเลยนะคะ

.."มิตรภาพเริ่มต้นจากการให้ค่ะ"..
      ^______________^

จากคุณ : When you love someone
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 52 00:25:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com