Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำยังไงดีครับ จะขึ้นรถ sky bus airasia แต่ไม่ได้ซื้อไว้ล่วงหน้าพร้อมตั๋ว  

ผมพอจะหาซื้อตั๋ว รถ Sky Bus ของ Airasia ที่ KL Sentral ก่อนขึ้นรถ ตอนเช้ามืด ประมาณ 04.30 น. ได้มั้ยครับ หรือว่า มีของบริษัทอื่น ก็วิ่งเหมือนกัน หรือว่าตอนขาไป ให้ผมซื้อล่วงหน้าไว้ก่อน ได้

airasia เล่นตุกติก ผมซื้อตั๋ว บิน ไปกลับ เชียงใหม่ ขากลับ เปลี่ยนเวลาเดินทางผม จาก 10.20 น. เป็น 07.20 น.

ไม่รู้จะทำยังไงดี ไม่เคยไป แนะนำด้วยครับ ด่วน

จากคุณ : เป้
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 52 05:57:11 A:117.47.85.75 X: TicketID:193540

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com