Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

3,4,5 ต.ค. มาตามสัญญา ... 2 เดือนผ่าน ... ภูสอยดาวครั้งที่ /2/ ได้เริ่มขึ้น  

" เพราะสัญญาไว้ .... ว่าเราจะกลับมา " --- การเดินทางครั้งนี้เริ่มจาก ที่ผมได้นำรูปที่ถ่ายจากครั้งที่แล้ว
มาให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ดูกัน  จึงทำให้สัญญาของผม  เป็นจริงได้เร็ว *-* (แต่ครั้งนี้ยอดมนุษย์ไม่ได้มาด้วยครับ T_T)
จากเริ่มแรกเรากะว่าจะมีเพื่อนร่วมทางทั้งหมด 4 คน แต่ด้วย เหตุผลหลายอย่าง จึงกลายเป็น 2 คน (2 อีกแล้วครับ)
แต่ครั้งนี้เรามีรถ  เป็นรถตัวแรง 2J Bo ของน้องคนที่จะไปสอยดาวกับผม " จริงๆ ต้องบอกผมอาศัยเขาไปครับ อิอิ"

แก้ไขเมื่อ 16 ต.ค. 52 23:18:50

จากคุณ : Full_Chok
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 52 23:18:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com