Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวทริป กระบี่ สุดประทับใจ ^_^ Ep.2  

สวัสดีตอนเช้าค่ะ เมื่อคืนทำรีวิวค้างไว้ (แบบว่าง่วงนอนอ่ะนะ) เช้านี้เลยมาต่อให้จบ
อันนี้ของภาคที่แล้วค่ะ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8439983/E8439983.html#25
ทำไปทำมา ไมมันยาวจัง เหอๆ
อ่ะ..วันสุดท้ายแล้วค่ะ วันนี้ทัวร์สี่เกาะ ออกจากรีสอร์ตแปดโมงเหมือนเดิม เลทนิดหน่อย
เมื่อวานที่บอกว่าอิฮั้นนั่ง shuttle bus แล้วเชิด เพราะคนอื่นนั่งสองแถว เหอๆ วันนี้กรรมตามทันค่ะ T_T นั่งสองแถวเลยเรา
ลงเรื่อเรียบร้อย จุดหมายแรกไปที่ถ้ำพระนางค่ะ นั่งเรือแค่สิบนาทีเอง
เกาะนี้มีรีสอร์ตด้วยค่ะชื่อ ราญาวดี(พิมผิดขออภัยนะคะ) ไกด์บอกแพงมั่กๆ (อยากมาลิ้มลองจัง)
ในถ้ำมีศาลด้วยค่ะ เป็นที่สักการะของชาวเรือที่นี่ (เป็นอะไร เล็งๆเอาเองนะคะ ^_^)

จากคุณ : คุณแม่ข้าวกล้อง
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 07:23:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com