Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>>> TAIWAN >>> YANGMINGSAN ขอคำชี้แนะค่ะ  

การเดินทางไป yangmingsan  มีได้หลายทาง
คิ้ดว่า วิธีไหน ดีที่สุดค่ะ
1. Bus 260  from Taipei Railway Station
2. Bus 230  from Xinbeitou Station
3. Bus R5   from Jiantan Station

ไปถึง Yangmingsan มี
Siaoyoukeng , KeiSuiKang , Cingtiankang  
แค่นี้ ok ไหมค่ะ   แล้ว การเที่ยว yangmingsan นี่ใช้เวลา ทั้งวันหรือเปล่า

ไป ช่วง ปีให่ม่ อากาศจะหนาว กว่าในเมืองไหมค่ะ

แอบถามเรื่อง Airport Bus  เราไปต้องไปตาม
ป้าย  Express Bus Waiting room ป่าวค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ

จากคุณ : MCO
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 19:27:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com