Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนถามคุณ death ครับ  

กำลังจัด trip ให้เพื่อนท่ีจะมา germany ต้นเดือนพฤษจิกายนครับ
3/11: Frankfurt airport-Heidelberg เที่ยว Heidelberg 6 ชม. Heidelberg- Freiburg ค้างท่ี frieburg
4/11: Freiburg- Triberg กลับมาท่ี Freiburg ช่วงบ่ายแก่ๆ เก็บ Freiburg
5/11: Freiburg- Karlsruhe เที่ยวภายในเมือง เย็นๆ ไปท่ี Koeln พัก Koeln
6/11: Koeln เที่ยว 4 ชม. นั่งต่อไป Dusseldorf พักท่ี Dusseldorf
7/11: เก็บ Dusseldorf ช่วงเช้า บ่ายเข้า Franfurt พักท่ี Frankfurt
8/11: join group in Frankfurt จบครับ
คิดว่าไม่น่าแน่นไปครับ กำลังพอดี แต่ว่าไม่เคยไป Dusseldorf ครับ เลยอยากทราบว่าสามารถเปลี่ยนบางอย่างได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : moohurn
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 19:47:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com