Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระเตงลูกเที่ยว) ทำไม ... ใคร ๆ ก็ไปสวนผึ้ง ?  

ด้วยความที่หาข้อมูล ... ดูรีวิวจาก BP นี่ล่ะค่ะ

ทำให้อยากลองไปสัมผัส อ.สวนผึ้ง ดูบ้างจังว่าทำไม โคร ๆ ก็ไปเที่ยวกัน ?

เลยลองชวนคุณสามี แอบคิดหนักค่ะ 5 5 เพราะที่นี่ไกลจากบ้านเจ้าของกระทู้โขอยู่

บ้านอยู่ จ.อุทัยธานี ค่ะ ... แต่ก็ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ ลองไปกันซักหน่อยเนอะ !!

ทริปนี้ไปกัน 3 คน พ่อ แม่ และ 1 ลูกลิงค่ะ ไร้ ตายาย มาเป็นตัวช่วย T__T..

ตามมาดูกันนะคะ สู้ ๆ ค่ะ ...

ป.ล. เห่อจัดค่ะ กลับมาวันนี้ รีวิววันนี้เลยค่ะ 5 5

จากคุณ : หวานน้อยถึงปานกลาง
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 20:55:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com