Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

และแล้วก็ต้องเดินทางคนเดียว (สอบถามค่ะ)  

จากที่ตอนแรกบอกจะเดินทางคนเดียวตอนอาทิตย์ที่แล้วเนื่องจากเพื่อน

ผิดนัด แต่เราก็เลือกที่รอเพื่อนเพราะ

" แกชั้นอยากไปจริงๆรออาทิตย์หน้านะ " เราที่คิดอยู่นานว่าจะลุยหรือรอ

สรุปก็รอ จนมาวันนี้ เพื่อนคนนั้น งานเข้า(อีกแล้ว) ไม่เป็นไรเข้าใจ

ในที่สุดเราก็ต้องมานั่งเปิดเวปหาข้อมูลเอง เพราะต้องแพลนใหม่

อยากถามทุกคนว่า...

1. จากหมอชิตมีรถทัวร์ไปหัวหินรึป่าวคะ (ไม่รู้จริงๆค่ะ)

2. รถจะลงตรงไหนคะ เราต้องสามารถเดินทางที่พักไดเลยใช่มั้ยคะ

3. ขากลับต้องขึ้นรถตู้(ที่ไปอนุสาวรีย์ชัย) ตรงไหนของหัวหินคะ

ออกจากเชียงใหม่พรุ่งนี้เย็น(คนเดียว) ถึงกรุงเทพคงเช้าๆวันจันทร์

รบกวนคนที่รู้ด้วยนะคะ ช่วยตอบคำถามทีคะ ตอนนี้ไม่มีใจจะหาอะไร

คิดไว้ว่าไปหาเอาระหว่างทาง (แต่ก็ยังกลัวค่ะ 55 5)

ช่วยเหลือเดินน้อย(ตรงไหน 21 แล้ว) ที่ไม่มีประสบการณ์เที่ยวไกล

ขนาดนั้นคนเดียวด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : eii-ploiiz
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 23:13:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com