Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอข้อมูลการเดินทางใน Sydneyและแผนท่องเที่ยว  

ทริปนี้ได้อานิสงจาก TG ที่ปล่อยโปรงามๆออกมาในราคา 21500 เลยได้ไปเยือน melbourne & sydney แต่จะขอข้อมูลเฉพาะ Sydneyค่ะ...เริ่มเที่ยวตั้งแต่วันที่ 9 ธค. ช่วงบ่าย ถึงวันที่ 12 ธค. ไฟท์กลับตอน3 ทุ่ม ขอถามดังนี้ค่ะ

1. เห็นว่ามีตั๋วเดินทางหลากหลายรูปแบบ ช่วยแนะนำแบบที่คุ้มที่สุดหน่อยค่ะสำหรับการเดินทางครั้งนี้

2. ช่วยจัดทริปด้วยค่ะ ไปกันแค่สองสาวเลยค่อนข้างกังวลเล็กๆค่ะ

3. นอกจากเดินเล่นในเมืองเองแล้ว ที่เหลือต้องซื้อทัวร์ไหมคะ

4. ได้ไฟท์จาก Melbourne ไป Sydney ตอน 11 กว่า ไม่ทราบว่าต้องไปถึงสนามบินก่อนเวลานานเท่าไรคะ สัก 1 ชม.พอไหวไหมคะ

ขอบคุณผู้ใจดีล่วงหน้านะคะ ใครอยากแจมทริปนี้เขียนมาคุยได้เลยนะคะ จะไดลุยด้วยกัน :D

จากคุณ : Hi! Sydney
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 23:56:23 A:58.136.202.135 X: TicketID:125126

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com