Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * * * * * * * * * * *ผลโหวตปฏิทินบีพี 2010 มาแล้วค่ะ * * * * * * * * * * * * * *  

จากโครงการปฏิทินบีพี 2010 ซึ่งทำกันมาเป็นปีที่ 2 แล้ว จากกระทู้เริ่มต้นอธิบายที่มาที่ไปตามที่เต้ย-หลานยายจุล  ( ผู้ริเริ่มโครงการปีนี้  )ตั้งไว้

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8346571/E8346571.html#

หลังจากเปิดรับรูปจากเพื่อนๆอยู่สองสัปดาห์  ทีมงานได้รับภาพจากเพื่อนๆ พี่ๆ มากมายทั้งหมด 505 รูปด้วยกัน  นับว่าได้รับความสนใจเป็นอย่างดี   ปลาบปลื้มใจมากๆค่ะ   ต้องขอบคุณทุกท่านที่ส่งรูปมาร่วมสนุกมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

เราเริ่มโหวตรูปกัน ตั้งแต่วันพฤหัสบดีที่ 8 ตุลาคม  ถึงวันศุกร์ที่  16 ตุลาคม 2552 เวลา 12.00น. ( เที่ยงคืน)

ซึ่งวันนี้เราได้มีผลการโหวตเรียบร้อยแล้วค่ะwink

ตามหลักเกณฑ์ในการโหวต  ได้ระบุไว้ว่า .....

“ .............บุคคลที่ชนะการประกวดภาพ หากชนะการประกวดมากกว่า1เดือน
จะให้สิทธิ์บุคคลนั้นในการเลือกภาพที่เขาคิดว่าอยากจะลงในปฏิทินอันนี้มากที่สุดมา1ภาพ1เดือนเท่านั้น     แล้วให้สิทธิ์ในเดือนที่เหลือในอันดับรองๆลงมา

แต่...หากอันดับรองลงมา ได้รับเลือกในเดือนอื่นอยู่ก่อนแล้ว ก็จะให้สิทธิ์ในอันดับ3 4 หรือ 5ตามลำดับ

ฉะนั้นใน12เดือน 12ภาพ จะมีภาพของบุคคลที่ส่งเข้าประกวดทั้งหมด12คน ซึ่งทำให้สมาชิกมีส่วนร่วมในการทำปฏิทินอันนี้ได้มากที่สุดนะคะ...”

ซึ่งในผลการโหวตนี้มีผู้ชนะมากกว่า 1 เดือนอยู่ 3 ท่าน  คือคุณ dsmile  คุณเอ๋อ้อย  และคุณ Independent Man  ทั้ง 3 ท่าน  กรุณามาเลือกเดือนที่อยากจะลงในปฏิทินมากที่สุดที่หน้ากระทู้นี้เลยค่ะ smile

และทุกท่านที่ได้รับการโหวตลงปฏิทิน  กรุณาส่งไฟล์ภาพขนาดใหญ่ของรูปมาที่ calendar_bp@hotmail.com  เพื่อจะนำไปทำปฏิทินต่อไปโดยด่วนด้วยค่ะ

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งค่ะดอกไม้

****สำหรับกระทู้สั่งจองปฏิทิน  ไปตามนี้เลยค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8448258/E8448258.html

* * **  * ** **  * ช่วย กด โหวต ด้วยนะคะ ทุกท่าน ขอบคุณค่า * * * * * *

แก้ไขเมื่อ 19 ต.ค. 52 09:46:32

แก้ไขเมื่อ 19 ต.ค. 52 09:45:35

แก้ไขเมื่อ 19 ต.ค. 52 09:34:17

จากคุณ : หมูอ้วนจอมพลัง
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 52 09:30:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com