Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากดูโชว์การแสดงน่ารักๆ ระหว่าง ฮ่องกงดีสนีย์แลนด์กะ เอเวอร์แลนด์ อันไหนน่าสนใจกว่าคะ  

กำลังลังเลอยู่ค่ะระหว่าง ฮ่องกง กะ เกาหลี
อยากไปสวนสนุก ที่มีโชว์น่ารักๆ เจ๋งๆ อ่ะคะ เพราะเคยไปโตเกียวดีสนีย์แลนด์แล้วชอบ พวก small world แล้วพวก หนัง 4 มิติต่างๆ อ่ะค่ะ
เห็นส่วนใหญ่ ถ้าเน้นสวนสนุก มีแต่คนแนะนำให้ไป เอเวอร์แลนด์ แต่ไม่ทราบว่าเอเวอร์แลน์มีพวกโชว์ต่างๆคล้ายๆแบบนี้หรือป่าวคะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : muffin_ch
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 52 15:07:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com