Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รายงานสด: ไดอารี่เพลงใบไม้ร่วง จากญี่ปุ่น วันที่ 20 ตุลาคม : กระป๋องสีตกใส่จังหวัด AOMORI  

ผมไม่รู้จะอธิบายอย่างไร ตลอดเส้นทางของรถบัสที่วิ่งกว่าชั่วโมง เหมือนอุโมงค์สวรรค์เลยครับ

พรุ่งนี้ผมขอกลับไปอีกรอบ

วันนี้ผมอยู่ที่ Oirase  อย่างเดียวเลย ไม่ได้ไปไหน เดินเล่นกว่า 5 กม.

วันนี้อากาศทั้งแดดออก ลมแรง ฝนตก ...... แต่อย่างใดผมต้องเอาภาพมาฝากเพื่อนๆ ครับ

อยากให้เพื่อนๆ มาเห็นด้วยตาของตัวเองครับ  ผมอยากรถบัสจอดทุก 10 เมตรเลย ดีใจครับที่ได้มาที่ โทโฮกุ นี่

วันนี้วิ่งรถรอบเมือง ขึ้นเขา ลงห้วย จ่ายตังแค่ 200 เยน ค่าขึ้นดูวิว

เพราะเจอาร์ท่านช่วยไว้ ถ้าไม่มีเจอาร์พาส ก็ไปกลับพันกว่าบาทครับ

ปาดกันไปก่อนนะครับ

เดี๋ยวกลับมาใหม่ไปอาบน้ำแปป มอมแมมมาก ประมาณ 10 กว่ารูป

จากคุณ : CEOTHAI42
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 52 19:21:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com