Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียนญี่ปุ่นค่ะ  

มีแพลนจะไปญี่ปุ่น 5วันค่ะ (ไม่นับวันเดินทางไปค่ะ เพราะเครื่องออกตอนกลางคืน แล้วไปถึงนาริตะแต่เช้า ส่วนวันกลับเครื่องออกประมาณ6โมงเย็น)
ตั้งใจจะไปเที่ยวแค่ในโตเกียว อยากไปที่ shibuya harajuku shinjuku akihabara วัดอาซากุซะ ดูใบไม้เปลี่ยนสีที่สวนสาธารณะที่ไหนก็ได้ แล้วก็ไปdisneyรบกวนช่วยแนะนำโปรแกรมให้หน่อยค่ะ
วันที่1ถึง นาริตะ ตั้งแต่ 6โมงเช้า เอากระเป๋าไปฝากที่โรงแรมแถวotsukaค่ะ แล้วควรไปเที่ยวไหนต่อค่ะ
disney ควรไปวันธรรมดาใช่มั้ยค่ะ แล้วควรไปที่disney sea หรือว่าdisney landดีค่ะ (คนที่ไปด้วยยังไม่เคยไปdisneyที่ไหนมาก่อน)
จะซื้อone day passดีมั้ยค่ะ หรือว่าซื้อเป็นเที่ยวเอา
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : RiNachan
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 52 22:51:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com