Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้แจก-`๏’-ใครมีแผนจะไปเกาะมันนอกบ้างไหมครับ? -`๏’-  

ผมมีวอร์เชอร์  อยู่ 1 ใบ Villa B 3 วัน 2 คืน มัดจำไว้ 2,000-
จากคนละ 3,900 -ในตอนนั้น
จองในงานท่องเที่ยวไทยเมื่อมี.ค.52 ที่ผ่านมา
ระบุไว้ว่า  ใช้ได้ถึง 31 ตค.52 (ทุกวันเว้น 23-25 ตค.52)

แต่โทรไป Extend ไว้ให้แล้ว  สุดๆ ถึง 30 พย.52
(เสาร์-อาทิตย์ได้แค่อาทิตย์แรกเท่านั้น)
-`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’--`๏’-
คือผมไปไม่ได้  ติดโน่น ติดนี่หลายอย่างขี้แง
อยากให้ฟรีกับเพื่อน BP  ที่คิดว่าสามารถไปได้แน่ๆ
และรับกับการที่ต้องไปเพิ่มเงินเอง  อีกบางส่วนได้

บอกมาหน้าบ้านบ้านเลยนะครับ

กลับมาถ้ามีรีวิวเพื่อนๆ ซะหน่อย  จะดีไม่น้อยดอกไม้
ส่วนตัวผมขอแค่โปสการ์ดสวยๆmail ส่งจากที่นั่นสักใบก็พอครับwink

สวัสดีครับmansmile

จากคุณ : Art999.
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 13:44:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com