Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำโปรแกรม เชียงใหม่ ปาย ห้วยน้ำดังครับ  

จะไปช่วง นั่งเครื่องจากกรุงเทพ ถึงเชียงใหม่ วันที่ 6 ธันวาคม ตอนเที่ยง
จากนั้นจะเช่ารถเอาน่ะครับ วันไหนเที่ยวในเมืองก็มอไซค์ วันไหนไปปายก็เช่ารถยนต์ อยากได้เบอร์ที่พักที่ปาย แบบไม่เกิน 1000 บาท มีมั๊ยครับ
แล้วในส่วนห้วยน้ำดังแค่กะจะไปดูทะเลหมอกน่ะครับ
กำหนดขึ้นเครื่องกลับวันที่ 10 ธันวาน่ะครับ ประมาณเที่ยง
ทีนี้อยากได้โปรแกรมน่ะครับ นอกจากปาย กะห้วยน้ำดังแล้ว ไปไหนต่อดี อยากไปดอยอินททนนท์ด้วยน่ะครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : independence
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 19:36:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com